Ví này đã bị ngừng hỗ trợ và không còn được bán chính thức tại các cửa hàng ủy quyền. Chúng tôi khuyên bạn nên chuyển sang ví được hỗ trợ để đảm bảo an toàn và đầy đủ chức năng.

Ledger Blue
Điểm tính năng97
PAID
Xếp hạng
Giá
Thay đổi 24 giờ
Thay đổi 7 ngày
Vốn hóa
Khối lượng 24h
Cung lưu thông
Biểu đồ 7d
Cung tối đa
Kích thước
- Chiều rộng
- 68mm
- Chiều cao
- 10mm
- Trọng lượng
- 90g
- Chiều dài
- 97mm
Thẻ
9 Nhóm · 15 ThẻHình thức
1 Thẻ Phần cứng
129
Lưu trữ
1 Thẻ Lạnh
131
Nền Tảng
2 Thẻ Desktop Di động
91
227
Lưu ký
1 Thẻ Non custodial
296
Câu hỏi thường gặp
6 Kết quả
Ledger Blue là gì?
Ledger Blue là một ví phần cứng cao cấp / ví lạnh với thiết kế có kích thước bằng máy tính bảng, đi kèm màn hình cảm ứng màu 3,5 inch. Ledger Blue hỗ trợ nhiều loại tiền điện tử ở chế độ ngoại tuyến và có khả năng kết nối qua USB, Bluetooth và NFC, phù hợp cho sử dụng cá nhân và doanh nghiệp.
Ledger Blue có an toàn và hợp pháp không?
Ai đã tạo ra Ledger Blue?
Công ty của Ledger Blue được đặt trụ sở ở đâu?
Ledger Blue hoạt động như thế nào?
Khi nào Ledger Blue được ra mắt?
Đang tải...
Chúng tôi có quên gì không?
Ý kiến đóng góp của bạn giúp chúng tôi giữ mọi thứ chính xác. Liên hệ với chúng tôi nếu có bất kỳ điều gì không chính xác hoặc thiếu sót.









